Navaratta Board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Navaratta Board

Sweet Scene of Navaratta

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Navaratta Facebbook
Novel Update

No New Topic

Fan Art + Wallpaper Update

No New Topic

Update Comics Hospitality

Hospitality ปฏิเสธไม่ได้ผู้ชายอะไรน่ารักชะมัด ฉบับคอมมิกนี้วาดโดยคุณ Jirito De Las Espadas ตัวการ์ตูนสร้างมาจากเรื่องสั้นชื่อเดียวกัน แบ่งเป็นสามตอนและหนึ่งตอนพิเศษคือ

- First Step : Hospitality ปฏิเสธไม่ได้ผู้ชายอะไรน่ารักชะมัด

- Second Step : ขอโทษนะขอโทษ

- Last Step : ระยะปลอดภัย

- Special Step : เจ้าชู้ไม่รู้ตัว

เนื้อเรื่องเป็นเรื่องความรักในรั้วมหาลัย ระหว่าง ภากร (เจน) เด็กการโรงแรมและ ธิติ (ฉายากะทิโอทอป) หนุ่มนักเรียนพาณิชยนาวีค่ะ แต่ก็มีตอนที่ตัวละครโตและออกทำงานด้วยค่ะ (สำหรับเรื่องนี้อ้างอิงจากสถานที่จริงเล็กน้อย แต่ไม่บอกว่าที่มหาลัยไหน XD) แต่ละตอนเป็นตอนสั้นๆ จบในตัวเอง น่าร้ากกกกที่สุดเท่าที่เขียนมาแล้วล่ะค่ะ (อย่างน้อยๆก็ไม่ตาย?)

ติดตามความเคลื่อนไหว >>> Click!  
ประกาศรายชื่อหนังสือรอตีพิมพ์/รีปริ้นท์

[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล

Go down 
mustmore
obab
kakaze
BoyBe
JOLIIIOJ
sarama
เจ้าเสี้ยวดอกขาว
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyTue 21 Aug - 20:46

เนื่องจากทั้งสามเรื่องนั้น ไม่ใช่เล่มต่อกันค่ะ คนละเรื่องกันเลย ขอความกรุณาเวลาสั่งจอง ระบุชื่อเรื่อง และจำนวนเล่มที่สั่งจองด้วยนะคะ ถ้าบอกสั่ง 1 ชุด เจ้าเสี้ยวฯไม่รู้ว่าเรื่องอะไรบ้าง ทำให้คำนวนยอดและค่าส่งให้ไม่ถูกค่ะ รบกวนระบุเรื่องที่สั่งให้ชัดเจนมาเลย แบบสั้นๆ ก็ได้อย่างบ่วงบุหลัน , เกมรักซ่อนกล, ความรักเจ้าเอย จะได้ชัดเจนทั้งสองฝ่ายค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เจ้าเสี้ยวฯ

เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล

Special Note

สวัสดีค่ะ พบกันอีกแล้วค่า ล็อตนี้เจอกันถึงสามเรื่องค่ะ คือ “ความรักเจ้าเอย” “บ่วงบุหลัน” และ รีปริ้นท์ Kissing in ice เกมรักซ่อนกล ค่ะ

บ่วงบุหลัน นั้น เป็นเรื่องที่รีไรท์จากเรื่องสั้นเทศกาลของบอร์ดfu ในฉบับรวมเล่มจะเป็นฉบับที่ดัดแปลง+รีไรท์จากเรื่องสั้นให้เป็นเรื่องยาวค่ะ
ความรักเจ้าเอย เคยลงในเวบไซต์ทั้งบอร์ดfu และเด็กดีดอทคอมเมื่อหลายปีมาแล้ว แต่ยังไม่จบอวสาน ก็ลงไหดองก่อน ตอนนี้ได้โอกาสรวมเล่มแล้ว ฉบับรวมเล่มจะเป็นฉบับที่รีไรท์เช่นกันค่ะ
Kissing in ice เกมรักซ่อนกล ฉบับรีปริ้นท์นั้น ในการพิมพ์รอบนี้เปลี่ยนแปลงใหม่ทั้งปก (ปกจะเปลี่ยนแปลงแค่อาร์ตเวิร์กเล็กน้อยและใช้รูปเดิมทั้งสองปก),การจัดรูปเล่ม,บรูฟและเกลาสำนวนในเล่ม และเพิ่มพินอัพของเล่มสองค่ะ แต่เนื้อเรื่องเหมือนเดิม ซึ่งครั้งนี้จะแตกต่างกับพิมพ์ครั้งแรกคือ แบ่งเป็นสองเล่มจบ จากเดิมเป็นเล่มเดียวจบ  เนื่องจากมันจะหนามากค่ะ
และเรื่องนี้เรื่องเดียวที่ยังไม่จบชุดซีรีย์ Kissing ซึ่งจะเหลืออีกสามเล่ม (และคงออกเล่มต่อไปนานมาก) แต่อ่านแยกกันได้รู้เรื่อง แจ้งไว้ให้พิจารณาก่อนจองค่ะ ว่าจะซื้อเก็บตอนนี้ไหม เพราะออกเรื่องต่อไปในชุดก็จะรีปริ้นท์ซ้ำคู่กันค่ะ  

ทั้งสามเรื่องนี้ สามารถอ่านเรื่องย่อและดูปกได้ด้านล่างค่ะ

ปล. แต่ละเล่มนั้นไม่ค่อยมีฉากเรทเท่าไรนะคะ หากซื้อเพราะเรทก็พิจารณาดูค่ะ

โปรโมทชั่น

- สำหรับสมาชิกบอร์ดนวรัฐะที่ได้รับการ Active แล้ว และเข้ามามีกิจกรรมโพสต์บ้าง สามารถใช้สิทธิ์ลดหนังสือจากปกได้ 7% ค่ะ กรุณาแจ้ง User Name มาด้วยเวลาจองนะคะ (สิทธิ์นี้ใช้ได้ตั้งแต่ วันที่ 25 สิงหาคม ถึง 25 ตุลาคม)

- มีที่คั่นหนังสือทุกเล่ม (แบบการ์ตูน SD) ซื้อครบสามเรื่องรับฟรี เรื่องสั้น ขนาด A6 “บ้านที่หนึ่ง

เงื่อนไขพิเศษสำหรับผู้ที่เคยสั่งล็อตตีพิมพ์ครั้งที่1 (เฉพาะKissing in ice เกมรักซ่อนกล)

- ผู้อ่านที่ซื้อการจัดพิมพ์ครั้งที่ 1 ไปแล้ว อยากสะสมเวอร์ชั่นปกใหม่ เรนมีส่วนลดพิเศษให้ค่ะ แค่แจ้งเข้ามาในตอนสั่งจองว่าเคยซื้อไปแล้วจากเรนโดยตรงเท่านั้น  ” (มีข้อมูลเก่าค่ะ ^_^) เรนให้ส่วนลด 10 เปอร์เซ็นต์ จากราคาปก ฉบับรีปริ้นท์ หรือถ้าไม่ประสงค์ซื้อซ้ำ แต่ซื้อ “บ่วงบุหลัน” และ “ความรักเจ้าเอย” ไปแค่สองเรื่อง ก็ได้เล่มพิเศษ “บ้านที่หนึ่ง” ค่ะ

ข้อมูลเบื้องต้นของหนังสือ

- ราคาที่แจ้งในรายละเอียดหนังสือยังไม่รวมค่าจัดส่ง

- หนังสือทุกเล่มไซส์ขนาด A5 ยกเว้น “ความรักเจ้าเอย” จะไซส์ B6 ทุกเล่มพิมพ์ด้วยกระดาษถนอมสายตา ปกพิมพ์สี่สี  เคลือบด้าน

- ทุกเล่มมีพินอัพภาพเดียวกับปก ยกเว้น “Kissing in ice เกมรักซ่อนกล

- จำนวนหน้าประมาณ 290-300 ++

- กำหนดส่งหนังสือจะไม่เกินเดือน  ธันวาคม 2555 (หากมีเหตุการณ์เปลี่ยนแปลงในการเลื่อนส่งจะแจ้งเข้าเมลให้ทราบเป็นระยะค่ะ)

เปิดรับโอนเงินตั้งแต่วันที่  25 สิงหาคม– 25 พฤศจิกา 2555 นี้ค่ะ ส่วนรายละเอียดราคาหนังสือ ตัวอย่างปก คำโปรย อ่านได้ด้านล่างค่ะ

รายละเอียดของหนังสือ

[Only admins are allowed to see this image]

ชื่อเรื่อง :: Kissing in ice เกมรักซ่อนกล
ผู้แต่ง :: Rain-at-Rose
ผู้วาด :: Rixal
ราคา :: 530 บาท ต่อชุด (สองเล่มจบ)
ขนาด :: A5
แนว :: Romance - Drama

ตัวอย่างในเล่ม >>> [Only admins are allowed to see this link]

ริศิษฏ์ เทคโอเวอร์ บริษัทของเตมีย์จนเตมีย์ต้องบากหน้าขอความช่วยเหลือด้านการเงินต่อริศิษฏ์
...ริศิษฏ์ ผู้มีความเป็น “ผู้ดี” สูง สุภาพบุรุษและมีหน้าตาในสังคมมีรสนิยมชอบเพศเดียวกัน แต่ในฐานะทางสังคมไม่สามารถเปิดเผยออกไปได้ เมื่อเตมีย์ก้าวเข้ามา ริศิษฏ์ จึงยื่น “ข้อเสนอ” ให้เตมีย์เลือก ว่าให้แลก “ร่างกาย” เพื่อช่วยบริษัทหรือจะเลือก “ศักดิ์ศรี”
การให้ “เลือก” ทำลาย “ศักดิ์ศรี” ทั้งหมดในตัวของเตมีย์...เพราะเมื่อ เตมีย์ เลือก “ขายศักดิ์ศรี” ริศิษฏ์ก็เป็นฝ่ายดูถูกและหยันเยาะว่าซื้อได้ด้วย “อำนาจเงินตรา”
เตมีย์ ยอมขาย “ศักดิ์ศรี” ให้ เพื่อต้องการ “เอาชนะ” ฉีกกระชากหน้ากากแห่งความสุภาพ ลอกเปลือก “ผู้ดี” ให้ก้มหัวและร้องขอให้เป็น “ทาส” ของเขา ทั้งกาย หัวใจ และวิญญาณ ...เกมแห่งศักดิ์ศรีเดิมพันด้วย “หัวใจ” ของอีกฝ่าย เขาจะชนะเมื่ออีกฝ่ายยอมถวายหัวใจให้...แต่ทำเช่นไรจะให้อีกฝ่ายพ่ายแพ้...เพราะในหัวใจของริศิษฏ์เย็นชาต่อเขาราวกับน้ำแข็ง

[Only admins are allowed to see this image]

ชื่อเรื่อง :: บ่วงบุหลัน
ผู้วาด :: Jirito
ราคา :: 370 บาท
ขนาด :: A5
แนว :: Paranormal- Romantic - Comedy
ตัวอย่าง :.: [Only admins are allowed to see this link]

ปกหน้า

แม้นกาลกัปดับสลาย ดวงใจก็รักมั่นมิคลาย...ชั่วกัลป์

ปกหลัง

จันทร์เพ็ญฉายแสงแอร่มเรืองบนโพ้นนภาให้ต้องตาเจ้าแห่งนรกนัก หัวใจมืดหม่นปรารถนาจนอาจหาญฝ่าฝืนกฎแห่งสวรรค์ ชิงจันทรางามไว้ในอุ้งหัตถ์ นำสู่ห้วงโลกันตร์
ศีตราเทวามิอาจล่วงรู้ เหตุใดโอรสแห่งองค์โสมเทพจึงถูกลักพา กระทำหยามหมิ่นศักดาแห่งเทพ กักขังในนรกที่ไม่มีใครปรารถนาจะเหยียบย่างแม้แต่ทวยเทพ
หากการกระทำอุกอาจนี้เกิดขึ้นเพียงเพราะเข้าใจผิด...แต่ดวงหทัยที่มืดมนอนธการกลับถูกปักด้วยศรรัก แสงนวลของเทพองค์น้อยนำพาความสว่างไสวสู่ความมืดตราบชั่วกาล แม้นจะผิดอาญาแห่งสวรรค์...ดวงใจนี้ก็ยอมพลีเป็นทาสเทวา

ชื่อเรื่อง :: ความรักเจ้าเอย
ราคา :: 290 บาท
ขนาด :: B6
แนว :: Horror - Mystery   - Drama

ปกหน้า

จุดเริ่มต้นความน่าสะพรึงกลัวในรักสามเส้าระหว่างมนุษย์และวิญญาณ...เมื่อความแค้นนั้นผูกพันพยาบาท วิญญาณจึงยังคงอยู่ รอวันทวงความยุติธรรม บาปที่ไม่ได้ก่อพันธนาการ ความรักไซร้จักทำลายได้หรือ

ปกหลัง

มรว. อิษิรา สิ้นใจด้วยความคลั่งแค้นเมื่อเจ้าสาววางยาพิษในคืนวันแต่งงานเพียงเพื่อจะหนีไปกับชายชู้
ความพยาบาทผูกพันอิษิราไว้จนไปสู่สุขติไม่ได้ จองจำไว้ในเรือนหอ วนเวียนและเฝ้ารอโอกาสที่จะแก้แค้นคืน
ยี่สิบกว่าปีต่อมา ภูมินทร์ ลูกของคนทรยศรับหมั้นมุกเรียงสาวสังคมมาดมั่น ชายหนุ่มถูกใจเรือนหอเก่าของมรว.อิษิราจึงนำมาใช้เป็นเรือนหอของตนโดยไม่ฟังคำกล่าวค้านของใคร
พระลักษมณ์น้องชายของมุกเรียงกลับมาจากอังกฤษเพื่อมางานหมั้นของพี่สาวด้วยความทรมานใจเพราะตนเองรัก “ว่าที่พี่เขย” เขาต้องซุกซ่อนความรักต้องห้ามนี้ไว้ใต้หน้ากากแห่งความยินดีพร้อมๆ ความริษยาที่เกาะกินดวงใจ
จุดบอดเล็กๆ ในใจของพระลักษณ์กลายเป็นสิ่งที่วิญญาณของอิษิราใช้ครอบครองร่างเพื่อกลับมาแก้แค้น ความพยาบาทจากอดีตเกี่ยวรัดด้วยแรงราคะในปัจจุบัน...เพราะเจ้าของร่างนั้นรักแต่อีกวิญญาณนั้นแค้น อิษิรากลับเป็นฝ่ายพาพระลักษมณ์เข้าผูกพันกับภูมินทร์

Special Bonus :.: สั่งซื้อครบสามเล่ม รับฟรี With Wing of Love Mini Vol.3

ชื่อเรื่อง :: With Wing of Love Mini ‘บ้านที่หนึ่ง’
ราคา :: Not For Sale!
ขนาด :: A6
แนว :: Romance - Drama

อติเทพใช้เงินซื้อ ‘ความรัก’
ชายหนุ่มไม่เข้าใจว่ากับคนที่เขาคิดจะคบกันแค่คู่ขาชั่วคราวอย่างนิรพัช เหตุไฉนกลายมาเป็นคนในห้วงความทรงจำ เขาแค่จะคบเล่นๆ แล้วก็ลืม หากเขาคนนั้นกลับตรึงตาตรึงใจ

นิรพัชใช้ความผูกพัน ซื้อ ‘ความรัก’
เขาไม่เข้าใจว่าทำไมตัวเองถึงรักผู้ชายที่ชื่ออติเทพนัก รู้ว่าอีกฝ่ายเห็นตัวเองแค่คู่นอนเพียงชั่วคราวและไม่เคยมีวันเห็นคุณค่า แต่ทั้งที่รู้แบบนั้น เขาก็ยังไม่ตัดใจ

*บ้านที่หนึ่ง เคยลงในเวบค่ะ แต่ในฉบับรวมเล่มจะมีการรีไรท์และอาจจะเพิ่มตอนพิเศษค่ะ

ตัวอย่างที่คั่น

ตัวอย่างพินอัพด้านในKissing in ice

หนังสือชุดนี้จะพิมพ์ตามยอดจองที่โอนเงินแล้วเท่านั้น ถ้าพร้อมสั่งซื้อ ก็ทำตามกติกานี้เลยค่ะ

1. ใช้ชื่อหัวข้อ สั่งจองหนังสือ

2. ทราบข่าวการประกาศจองจากเวบใด

3. ระบุเรื่องที่จอง / จองกี่ชุด

4. ชื่อผู้สั่งจอง หรือจะใช้นามปากกาอื่นๆ ก็ได้ (จะไว้ใช้ตอนแจ้งชื่อผู้จองค่ะ)

5. ส่งเมล์สั่งจองที่อีเมล์ [Only admins are allowed to see this link] เท่านั้น
(หากมีปัญหาใดๆ ต้องการสอบถาม ส่งมาถามที่เมล [Only admins are allowed to see this link] จะตอบเร็วกว่าค่ะ)

หลังจากนั้นเรนจะทยอยแจ้งประกาศชื่อผู้จองและแจ้งรายละเอียดการชำระเงินให้อีกครั้ง ซึ่งจะส่งรายละเอียดไปให้ตามเมล์ของแต่ละท่านค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย เจ้าเสี้ยวดอกขาว เมื่อ Sun 24 Aug - 7:33, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://navaratta.thai-forum.net
sarama
นักท่องเที่ยวนวรัฐะ

[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyThu 23 Aug - 7:48

yak dai
kab tang-kab tang
JOLIIIOJ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySat 25 Aug - 16:12

ตอนนี้อยู่ในโหมดรอคอยชุดเรื่องสั้นที่สั่งไปครั้งที่แล้ว
อยากได้เร็วๆ จังเลยคร่าา

ถ้าซื้อ
1. Kissing in ice เกมรักซ่อนกล
2. บ่วงบุหลัน
สองเล่ม จะได้เรื่องสั้น บ้านที่หนึ่ง ไหมอะค่ะ
ไม่เคยอ่านความรักเจ้าเอยเลยอะค่ะ
เป็นแนวน่ากลัวๆ พอดีกลัวผีอ้ะ T^T
แต่ถ้าไม่ได้พร้อมซื้อ 3 เล่มเลยคร่าา

ปล. ในที่สุด Kissing in Ice ที่รอคอยก็ออกมา
กรี๊ดดด >//< ลี่ว่าดีอะที่แบ่งเป็นสองเล่ม
เพราะเล่มไม่หนามากให้ความรู้สึกน่าอ่านมากกว่า

สั่งด่วนเลยคร่า [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 992004164
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySat 25 Aug - 17:45

JOLIIIOJ พิมพ์ว่า:
ตอนนี้อยู่ในโหมดรอคอยชุดเรื่องสั้นที่สั่งไปครั้งที่แล้ว
อยากได้เร็วๆ จังเลยคร่าา

ถ้าซื้อ
1. Kissing in ice เกมรักซ่อนกล
2. บ่วงบุหลัน
สองเล่ม จะได้เรื่องสั้น บ้านที่หนึ่ง ไหมอะค่ะ
ไม่เคยอ่านความรักเจ้าเอยเลยอะค่ะ
เป็นแนวน่ากลัวๆ พอดีกลัวผีอ้ะ T^T
แต่ถ้าไม่ได้พร้อมซื้อ 3 เล่มเลยคร่าา

ปล. ในที่สุด Kissing in Ice ที่รอคอยก็ออกมา
กรี๊ดดด >//< ลี่ว่าดีอะที่แบ่งเป็นสองเล่ม
เพราะเล่มไม่หนามากให้ความรู้สึกน่าอ่านมากกว่า

สั่งด่วนเลยคร่า [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 992004164

บ้านที่หนึ่ง สำหรับสั่งจองของสามเรื่องเท่านั้นค่ะ ขอโทษด้วยนะค้า ^^;; ส่วน ความรักเจ้าเอย ไม่น่ากลัวเท่าไรค่ะ เป็นนิยายรักกึ่งแนวผีค่ะ

ส่วนเซตบาปรักสีเลือดจัดส่งเรียบร้อยแล้วค่ะ รอรับได้เลยนะคะ
https://navaratta.thai-forum.net
JOLIIIOJ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySat 25 Aug - 18:08

อ้างอิงจาก :
บ้านที่หนึ่ง สำหรับสั่งจองของสามเรื่องเท่านั้นค่ะ ขอโทษด้วยนะค้า ^^;; ส่วน ความรักเจ้าเอย ไม่น่ากลัวเท่าไรค่ะ เป็นนิยายรักกึ่งแนวผีค่ะ

ส่วนเซตบาปรักสีเลือดจัดส่งเรียบร้อยแล้วค่ะ รอรับได้เลยนะคะ

โอเคสั่งแล้วคร่า
ติดตามทุกเรื่องค่ะ
ถูกใจฝีมือพี่เรน
[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 987931251

โหยยยยยยจัดส่งแล้วด้วย
ตื่นเต้นหนักกว่าเดิม
[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 3208380645 [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 3309431217
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySat 25 Aug - 20:06

JOLIIIOJ พิมพ์ว่า:
อ้างอิงจาก :

โอเคสั่งแล้วคร่า
ติดตามทุกเรื่องค่ะ
ถูกใจฝีมือพี่เรน
[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 987931251

โหยยยยยยจัดส่งแล้วด้วย
ตื่นเต้นหนักกว่าเดิม
[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 3208380645 [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 3309431217

กำลังจัดส่งรหัสไปรษณีย์ค่ะ
BoyBe
BoyBe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyMon 27 Aug - 14:23

ทะ ทุกเรื่องพระ-นาย คู่กันใช้มั้ยค่ะ
ชอบเรื่องบ่วงบุหลัน เป็นแนวฉุดกระชากลากจูบ ที่ชอบเลย ก๊ากก
อยากลองอ่านเรื่อง ความรักเจ้าเอย มันจบแฮปปี้ชิมิคะ -*-

......โดนนิยายคุณเรนต่อยน๊อกมาหลายเรื่อง น้ำตาปริมกันเทียว

ทีคั่นบุหลัน ฮามาก น่ารักโคตร

Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyMon 27 Aug - 15:37

BoyBe พิมพ์ว่า:
ทะ ทุกเรื่องพระ-นาย คู่กันใช้มั้ยค่ะ
ชอบเรื่องบ่วงบุหลัน เป็นแนวฉุดกระชากลากจูบ ที่ชอบเลย ก๊ากก
อยากลองอ่านเรื่อง ความรักเจ้าเอย มันจบแฮปปี้ชิมิคะ -*-

......โดนนิยายคุณเรนต่อยน๊อกมาหลายเรื่อง น้ำตาปริมกันเทียว

ทีคั่นบุหลัน ฮามาก น่ารักโคตร

ก็จบแฮปปี้เอนดิ้งค่ะ ส่วน ความรักเจ้าเอย อาจจะดราม่าหน่อยกว่าจะสมหวัง เป็นแฟนแม่หมีเรนต้องอดทนค่ะ

ที่คั่นต้องชมjiritoที่ครีเอทได้น่ารักมากๆน่ะค่ะ [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 1598819648
kakaze
kakaze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyThu 30 Aug - 20:29

อยากได้ๆๆๆๆๆ =^^=
obab
obab

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyThu 6 Sep - 20:20

อิอิ รอซื้อชุดนี้ด้วยยย
ขอเก็บตังซักแปบบบบบ
ตอนนี้คิวซื้อนิยายเยอะมากกก 555
[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 342726330
mustmore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyWed 19 Sep - 9:14

เข้ามาเพื่อ Kissing in ice เกมรักซ่อนกล โดยเฉพาะเลยทีเดียว หลังจากที่รอคอยมานานแสนนานหนักหนา ปลาบปลื้มมากมาย
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySun 23 Sep - 7:50

เพิ่มตัวอย่างในเล่ม Kissing in ice ค่ะ ส่วนเล่มที่เหลือ จะทยอยลงทีหลังนะคะ
seasonhc32
ประชาชนนวรัฐะ
ประชาชนนวรัฐะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyTue 25 Sep - 16:26

อยากได้ kissing เดี๋ยวรอเงินเดือนออก
จะรีบจองอย่างด่วนเลยค่ะ อิอิ
ไม่ได้เข้าบอร์ดนานมากกกก
obab
obab

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyWed 26 Sep - 19:49

ถ้าสั่งจองแบบลด7%
ต้องโอนภายในวันที่25ตุลาใช่ไหมคะ?
Smile
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyWed 26 Sep - 19:59

obab พิมพ์ว่า:
ถ้าสั่งจองแบบลด7%
ต้องโอนภายในวันที่25ตุลาใช่ไหมคะ?
Smile

ใช่ค่ะ ส่วนลดของสมาชิกมีวันหมดอายุต่อรอบตามที่แจ้งในรายละเอียดค่า [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล 207227278
kazahana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySun 7 Oct - 18:39

งวดนี้กี๊ด๊ากรี๊ดกร๊าดมากสุดไม่พ้น ความรักเจ้าเอย อ่านแล้วค้างสุดๆๆๆ จนแบบว่าชักอยากจะจิ้นเรื่องต่อเองซะแล้ว♥♥♥ ส่วนตัวชอบ พระลักษมณ์ ทั้งที่ความจริงน่าจะไม่คนตัวละครที่แย่งคนรักคนอื่นแบบนี้ อันนี้ยกให้พิเศษค่ะ ;w;
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyWed 17 Oct - 17:35

^

รอแฟนอาร์ตล่วงหน้าแทนคนเขียนเลย
oanimpress
oanimpress

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyFri 19 Oct - 18:33

อยากได้บ่วงบุหลันนนน น่าอ่านมากกก ชอบแนวนี้
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyFri 19 Oct - 18:39

oanimpress พิมพ์ว่า:
อยากได้บ่วงบุหลันนนน น่าอ่านมากกก ชอบแนวนี้

ยังเปิดจองนะคะ สั่งเข้ามาได้ค่ะ
kazahana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล   [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptySun 21 Oct - 16:27

เจ้าเสี้ยวดอกขาว พิมพ์ว่า:
^

รอแฟนอาร์ตล่วงหน้าแทนคนเขียนเลย

ว่าจะวาดอยู่เหมือนกันเลยค่ะ♥
stupidwiie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล    [Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล EmptyThu 8 Nov - 16:31

จองไปแล้วอย่าว่องไว แค่เห็นคำโปรยเรื่องก็อยากเก็บแล้ว

[Sold Out] เปิดจอง บ่วงบุหลัน – ความรักเจ้าเอย- Kissing in ice เกมรักซ่อนกล
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Sold Out] Kissing in ice เกมรักซ่อนกล
» [Sold Out] ประกาศเปิดจองชุดเรื่องสั้น “บาปรักสีเลือด” -เพิ่มตัวอย่างหนังสือชุดบุพเพ-
» [Sold Out] เปิดจองนวรัฐะ ณ ที่แห่งรัก
» [Sold Out] คีตาแห่งความตาย
» [Sold Out] ด้วยบ่วงมนตรา