Navaratta Board

Sweet Scene of Navaratta
 
บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Navaratta Facebbook
Novel Update

No New Topic

Fan Art + Wallpaper Update

No New Topic

Update Comics Hospitality

Hospitality ปฏิเสธไม่ได้ผู้ชายอะไรน่ารักชะมัด ฉบับคอมมิกนี้วาดโดยคุณ Jirito De Las Espadas ตัวการ์ตูนสร้างมาจากเรื่องสั้นชื่อเดียวกัน แบ่งเป็นสามตอนและหนึ่งตอนพิเศษคือ

 

- First Step : Hospitality ปฏิเสธไม่ได้ผู้ชายอะไรน่ารักชะมัด

- Second Step : ขอโทษนะขอโทษ

- Last Step : ระยะปลอดภัย

- Special Step : เจ้าชู้ไม่รู้ตัว

 

เนื้อเรื่องเป็นเรื่องความรักในรั้วมหาลัย ระหว่าง ภากร (เจน) เด็กการโรงแรมและ ธิติ (ฉายากะทิโอทอป) หนุ่มนักเรียนพาณิชยนาวีค่ะ แต่ก็มีตอนที่ตัวละครโตและออกทำงานด้วยค่ะ (สำหรับเรื่องนี้อ้างอิงจากสถานที่จริงเล็กน้อย แต่ไม่บอกว่าที่มหาลัยไหน XD) แต่ละตอนเป็นตอนสั้นๆ จบในตัวเอง น่าร้ากกกกที่สุดเท่าที่เขียนมาแล้วล่ะค่ะ (อย่างน้อยๆก็ไม่ตาย?)

 

ติดตามความเคลื่อนไหว >>> Click!  
ประกาศรายชื่อหนังสือรอตีพิมพ์/รีปริ้นท์



      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Sun 01 Oct 2017
 
Mon 02 Oct 2017
 
Tue 03 Oct 2017
 
Wed 04 Oct 2017
 
Thu 05 Oct 2017
 
Fri 06 Oct 2017
 
Sat 07 Oct 2017
 
Sun 08 Oct 2017
 
Mon 09 Oct 2017
 
Tue 10 Oct 2017
 
Wed 11 Oct 2017
 
Thu 12 Oct 2017
 
Fri 13 Oct 2017
 
Sat 14 Oct 2017
 
Sun 15 Oct 2017
 
Mon 16 Oct 2017
 
Tue 17 Oct 2017
 
Wed 18 Oct 2017
 
Thu 19 Oct 2017
 
Fri 20 Oct 2017
 
Sat 21 Oct 2017
 
Sun 22 Oct 2017
 
Mon 23 Oct 2017
 
Tue 24 Oct 2017
 
Wed 25 Oct 2017
 
Thu 26 Oct 2017
 
Fri 27 Oct 2017
 
Sat 28 Oct 2017
 
Sun 29 Oct 2017
 
Mon 30 Oct 2017
 
Tue 31 Oct 2017